Smart Glossary (7.x-2.1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan
