Smart IP (7.x-1.3-alpha1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: page
ta: பக்கம்

en: Location
ta: இடம்

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Belize
ta: பெலிசு

en: Djibouti
ta: டிஜிபௌட்டி

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: கோடேமலா

en: Luxembourg
ta: லக்சம்பேர்க்

en: Mali
ta: மாலி

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Mexico
ta: மெக்சிகோ

en: Monaco
ta: மொனாகோ

en: Niger
ta: நிகெர்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Panama
ta: பனாமா

en: San Marino
ta: சான் மரீனோ

en: Sa
ta: ச

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Saint Helena
ta: புனித ஹெலெனா

en: Afar
ta: ஆபார்

en: Somali
ta: சோமாலி

en: Tamil Nadu
ta: தமிழ்நாடு

en: Komi
ta: கொமி

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: File system
ta: கோப்பு கட்டுமானம்
