Smart Paging (7.x-1.1-alpha4) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: comment
ta: கருத்து

en: Character limit
ta: எழுத்து வரம்பு

en: Lines and paragraphs break automatically.
ta: வரிகளும் பத்திகளும் தானாகவே முறிக்கப்படும்

en: Default values
ta: இயல்புநிலை மதிப்புகள்

en: Format settings:
ta: வடிவமைப்பு அமைவுகள்:
