Smart Paging (7.x-1.9) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Edit
te: మార్చు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: Lines and paragraphs break automatically.
te: లైన్లు మరియు పారాగ్రాఫులు వాటికవే వస్తాయి.

en: Default values
te: అప్రమేయ విలువలు

en: Page number
te: పుట సంఖ్య
