Smartling Connector (7.x-2.94) - en to ta translation catalogue (57 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Locale
ta: இடத்தெரிவு

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: The comments have been deleted.
ta: இந்த பின்னூட்டங்கள் நீக்கப்பட்டது.

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translation status
ta: மொழிபெயர்ப்பு நிலை

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Bundle
ta: பொதி

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: The translation import of %filename failed.
ta: %filename ன் மொழிமாற்ற இறக்குமதி தோல்வியடைந்தது

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Text group
ta: உரை குழு

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று
