Smartling Connector (7.x-2.96) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Locale
fil: Pampook

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Languages
fil: Mga wika

en: The comments have been deleted.
fil: Ang mga komento ay nabura na.

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: locale
fil: lokal

en: Text group
fil: Grupo ng teksto

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
