Smartling Connector (7.x-4.10) - en to vi translation catalogue (86 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Article
vi: Bài viết

en: Tags
vi: Thẻ

en: Download
vi: Tải về

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: User
vi: Người dùng

en: Files
vi: Các tập tin

en: Error
vi: Lỗi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Locale
vi: Bản địa

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Fields
vi: Các trường

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Job
vi: Công việc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: author
vi: tác giả

en: Info
vi: Thông tin

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: The comments have been deleted.
vi: Bài bình luận đã được xóa.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Translation status
vi: Tình trạng dịch thuật

en: Translation in progress
vi: Đang tiến hành dịch thuật

en: file system
vi: Hệ thống tập tin

en: Travel
vi: Du lịch

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Edit node
vi: Sửa node

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Translate
vi: Dịch

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: locale
vi: bản địa

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: The translation import of %filename failed.
vi: Hỏng khi nhập vào bản dịch của %filename.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Text group
vi: Nhóm bản văn

en: Locales
vi: Bản địa

en: View file
vi: Xem tệp

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: The directory %directory does not exist and could not be created.
vi: Thư mục %directory không tồn tại và hệ thống cũng không thể tạo được thư mục này.

en: The directory %directory exists but is not writable and could not be made writable.
vi: Thư mục %directory tồn tại nhưng hệ thống không thể ghi dữ liệu vào đó.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Context settings
vi: Các thiết lập ngữ cảnh

en: Upload an image to go with this article.
vi: Đính kèm một hình ảnh.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Approved comment
vi: Lời bình đã xét duyệt

en: Master
vi: Chính
