Smartling Connector (7.x-4.4) - en to ml translation catalogue (35 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Locale
ml: ഭാഷ

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Info
ml: വിവരം

en: file system
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: The translation import of %filename failed.
ml: പരിഭാഷ ചെയ്ത ഫയല്‍ %filename ഇറക്കുമതി വിജയിച്ചില്ല.

en: Text group
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പ്
