SmartParticipation (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (122 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: content
vi: nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Closed
vi: Đóng

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Comments
vi: Bình luận

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: register
vi: đăng ký

en: Login
vi: Đăng nhập

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Update
vi: Cập nhật

en: Open
vi: Mở

en: Core
vi: Nhân

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Send
vi: Gửi

en: Note
vi: Ghi chú

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: The comment and all its replies have been deleted.
vi: Bài bình luận và các bài viết phản hồi đã được xóa.

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Page Title
vi: Tên trang

en: Operation
vi: Thao tác

en: reply
vi: phản hồi

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Author(s)
vi: Tác giả

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
vi: Địa chỉ thư điện tử của bạn. Tất cả thư điện tử của hệ thống sẽ được gửi đến địa chỉ thư điện tử này. Địa chỉ thư điện tử sẽ không được phổ biến ra ngoài và chỉ được sử dụng nếu bạn muốn nhận mật khẩu mới, nhận tin tức hoặc thông báo qua thư điện tử.

en: The update has been performed.
vi: Quá trình cập nhật đã được thực hiện.

en: Upload picture
vi: Tải ảnh lên

en: Source
vi: Nguồn

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Definition
vi: Định nghĩa

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: Delete comments
vi: Xóa bài bình luận

en: News
vi: Tin tức

en: User Agent
vi: Trình dùng

en: Reply
vi: Phản hồi

en: @user's picture
vi: Ảnh của @user

en: No comments available.
vi: Không có bài bình luận nào.

en: unread
vi: chưa đọc

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Full Name
vi: Tên đầy đủ

en: Featured
vi: Tính năng

en: Account
vi: Tài khoản

en: Intro
vi: Giới thiệu

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: done
vi: hoàn tất

en: Moderator
vi: Người điều hành:

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Are you sure you want to delete these comments and all their children?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa những bài bình luận này và tất cả các mục bên dưới nó?

en: Posted in
vi: Đã gửi bài trong

en: Blue Lagoon (default)
vi: Blue Lagoon (mặc định)

en: sort ascending
vi: sắp xếp tăng dần

en: sort descending
vi: sắp xếp giảm dần

en: Header top
vi: Đầu đề trên

en: Header bottom
vi: Đầu đề dưới

en: Delete the selected comments
vi: Xóa các bài bình luận được chọn

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
vi: Các hướng dẫn chi tiết đã được gửi tới địa chỉ e-mail của bạn

en: Delete picture
vi: Xóa ảnh

en: Check this box to delete your current picture.
vi: Đánh dấu hộp kiểm này để xóa ảnh hiện thời của bạn.

en: Ask
vi: Hỏi

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: Select one or more comments to perform the update on.
vi: Chọn một hay nhiều bình luận để thực hiện việc cập nhật.

en: There do not appear to be any comments to delete, or your selected comment was deleted by another administrator.
vi: Không có bình luận nào để xóa, hoặc các bình luận được chọn để xóa đã bị quản trị viên khác xóa mất rồi.

en: Deleted @count comments.
vi: Đã xóa @count bình luận.

en: Your comment has been queued for review by site administrators and will be published after approval.
vi: Bình luận của bạn đang chờ được quản trị viên xét duyệt và sẽ được xuất bản nếu được duyệt.

en: Your comment has been posted.
vi: Bình luận của bạn đã được gửi.

en: You have not created any content types yet. Go to the <a href="@create-content">content type creation page</a> to add a new content type.
vi: Bạn chưa tạo ra bất kỳ một kiểu nội dung nào. Đến trang <a href="@create-content">tạo một kiểu nội dung mới</a> để thêm vào một kiểu nội dung.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai

en: Main background
vi: Màu nền phần nội dung chính

en: Sidebar background
vi: Màu nền thanh bên

en: Sidebar borders
vi: Đường viền thanh bên

en: Footer background
vi: Màu nền phần chân

en: Title and slogan
vi: Tiêu đề và khẩu hiệu

en: - Select a value -
vi: - Chọn một giá trị -

en: Upload an image to go with this article.
vi: Đính kèm một hình ảnh.

en: Deleted 1 comment. | Deleted @count comments.
vi[0]: Đã xóa 1 bình luận.
