SmartParticipation (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (78 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: content
cy: cynnwys

en: Author
cy: Awdur

en: Closed
cy: Ar gau

en: Subject
cy: Testun

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Tags
cy: Tagiau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Message
cy: Neges

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Update
cy: Diweddaru

en: Open
cy: Ar agor

en: Core
cy: Craidd

en: Path
cy: Llwybr

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Question
cy: Cwestiwn

en: Update options
cy: Dewisiadau diweddaru

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Your name
cy: Eich enw

en: Comment
cy: Sylw

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Send
cy: Anfon

en: Text color
cy: Lliw testun

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: IP Address
cy: Cyfeiriad IP

en: The comment and all its replies have been deleted.
cy: Mae'r sylwad a'i holl atebion wedi ei ddileu.

en: Profile
cy: Proffil

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: reply
cy: ateb

en: Phone number
cy: Rhif ffôn

en: Full name
cy: Enw llawn

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
cy: Cyfeiriad e-bost dilys. Caiff yr holl e-byst o'r system eu gyrru i'r cyfeiriad yma. Ni wneir y cyfeiriad e-bost yma'n gyhoeddus a'i defnyddir yn unig os ydych yn dymuno cyfrinair newydd neu eisiau derbyn newyddion penodol neu hysbysiadau drwy e-bost.

en: The update has been performed.
cy: Mae'r diweddaraid yma wedi ei wneud.

en: Upload picture
cy: Llwytho darlun i fyny

en: Topic
cy: Testun

en: Link color
cy: Lliw cyswllt

en: Delete comments
cy: Dileu sylwadau

en: Reply
cy: Ateb

en: @user's picture
cy: Darlun @user

en: Recent Comments
cy: Sylwadau diweddar

en: No comments available.
cy: Dim sylwadau ar gael

en: Account
cy: Cyfrif

en: Are you sure you want to delete these comments and all their children?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu y sylwadau hyn a'u plant i gyd?

en: Posted in
cy: Wedi ei gofnodi yn

en: Blue Lagoon (default)
cy: Lagŵn Glas (diofyn)

en: sort ascending
cy: dosbarthu'n esgynnol

en: sort descending
cy: dosbarthu'n ddisgynnol

en: Header top
cy: Pennawd ar y brig

en: Header bottom
cy: Pennawd ar y gwaelod

en: Delete the selected comments
cy: Dileu y sylwadau dewisol

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
cy: Mae cyfarwyddiadau pellach wedi eu gyrru at eich cyfeiriad e-bost.

en: Delete picture
cy: Dileu darlun

en: Check this box to delete your current picture.
cy: Gwirio'r bocs yma i ddileu'r darlun cyfredol.

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
