SmartParticipation (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Weight
ta: நிறை

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Path
ta: பா​தை

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்

en: Your name
ta: உங்களுடைய பெயர்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: The update has been performed.
ta: இற்றைப்படுத்தல் செயற்படுத்தப்பட்டது.

en: Link color
ta: இணைப்பு நிறம்

en: sort ascending
ta: ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort descending
ta: இறங்குவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: Header top
ta: மேல் தலையொட்டு

en: Header bottom
ta: கீழ் தலையொட்டு
