SmartParticipation (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (105 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Recommended Comments
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட கருத்துக்கள்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: register
ta: பதிவு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Core
ta: கருவம்

en: Path
ta: பாதை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Question
ta: கேள்வி

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Comment
ta: கருத்து

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: The comment and all its replies have been deleted.
ta: இந்தப் பின்னூட்டமும் அதன் மறுமொழிகளும் நீக்கப்பட்டன.

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Operation
ta: செயல்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
ta: தகுதியான மின்னஞ்சல் முகவரி. தளத்திலிருந்து அனுப்பப்படும் அனைத்து மின்னஞ்சல்களும் இந்த முகவரிக்கே அனுப்பப்படும். இந்த முகவரி பொதுவெளியில் காண்பிக்கப்பட மாட்டாது. நீங்கள் புதுக் கடவுச்சொல்லை பெற விரும்பினால் அல்லது குறிப்பிட்ட செய்தி அல்லது அறிக்கையைப் பெற விரும்பினால் மட்டுமே இந்த மின்னஞ்சல் பயன்படுத்தப்படும்.

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Upload picture
ta: படத்தை மேலேற்று

en: Source
ta: மூலம்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Delete comments
ta: பின்னூட்டங்களை நீக்க

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Account
ta: கணக்கு

en: About
ta: பற்றி

en: done
ta: முடிந்தது

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Are you sure you want to delete these comments and all their children?
ta: இந்த பின்னூட்டங்களையும் அதன் உப பின்னூட்டங்களையும் உண்மையிலேயே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Posted in
ta: பதிப்பிக்கப்பட்டது

en: Blue Lagoon (default)
ta: ப்ளூ லகோன் (இயல்பான)

en: sort ascending
ta: ஏறுமுகமாக வரிசைப்படுத்து

en: sort descending
ta: தலைகீழாக வரிசை

en: Header top
ta: மேல் தலைப்பு

en: Header bottom
ta: கீழ் தலைப்பட்டி

en: Delete the selected comments
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட இடுகைகளை நீக்குக

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
ta: மேலும் அதிக விவரங்கள்  தங்களின் மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன

en: Delete picture
ta: படத்தை அழி

en: Check this box to delete your current picture.
ta: தங்கள் தற்சமய படத்தை அழிக்க இப்பெட்டியை தெரிவு செய்யவும்.

en: Slate
ta: சிலேட்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Deleted @count comments.
ta: @count கருத்துகள் அழிக்கப்பட்டது.

en: Your comment has been posted.
ta: தங்கள் கருத்து சேமிக்கப்பட்டது.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்

en: Sidebar background
ta: பக்கப்பட்டை பின்பக்கம்

en: Sidebar borders
ta: பக்கப்பகுதி வரப்பு

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: Plum
ta: பிளம்

en: Title and slogan
ta: தலைப்பு மற்றும் வாசகம்

en: Firehouse
ta: பயர்ஹவுஸ்

en: Ice
ta: பனி

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று

en: Deleted 1 comment. | Deleted @count comments.
ta[0]: 1 கருத்து அழிக்கப்பட்டது.
ta[1]: @count கருத்துகள் அழிக்கப்பட்டது.
