SmartParticipation (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (59 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: content
fil: nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Update
fil: Gawing bago

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Your name
fil: Ang iyong pangalan

en: Comment
fil: Puna

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Log in
fil: Lumagda

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: The comment and all its replies have been deleted.
fil: Ang puna at lahat nang mga tugon ay natanggal na.

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: reply
fil: tumugon

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
fil: Isang wastong tahanan ng e-liham. Ang lahat ng mga e-liham mula sa sistema ay ipapadala sa tahanang ito. Ang tahanan ng e-liham ay hindi ilalathala sa publiko at gagamitin lamang kung nais mong makatanggap ng bagong hudyat o nais na makatanggap ng ilang mga balita o mga abiso sa pamamagitan ng e-liham.

en: Upload picture
fil: Mag-angkat ng larawan

en: Topic
fil: Paksa

en: Delete comments
fil: Tanggalin ang mga puna

en: Reply
fil: Tugon

en: @user's picture
fil: Larawan ni @user

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Account
fil: Akawnt

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Are you sure you want to delete these comments and all their children?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang mga punang ito at lahat nang mga tugon nito?

en: Delete the selected comments
fil: Tanggalin ang mga napiling puna

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
fil: Ang mga karagdagang instruksyon ay ipinadala sa tahanan ng iyong e-liham.

en: Delete picture
fil: Tanggalin ang larawan

en: Check this box to delete your current picture.
fil: Lagyan ng tsek ang kahon upang tanggalin ang iyong kasalukuyang larawan.

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
