SmartParticipation (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (73 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: content
te: విషయం

en: Author
te: రచయిత

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: register
te: నమోదు చెయ్యండి

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Open
te: తెరువు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Your name
te: మీ పేరు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Address
te: చిరునామా

en: Send
te: పంపించు

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: The comment and all its replies have been deleted.
te: వ్యాఖ్యని మరియు దాని స్పందనలని తొలగించాం.

en: Stats
te: గణాంకాలు

en: reply
te: స్పందించు

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
te: సరైన ఈ-మెయిల్ చిరునామా. మేము పంపే అన్ని ఈ-మెయిల్ సందేశాలు ఈ చిరునామాకే పంపిస్తాం. మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని వేరెవరితోనూ పంచుకోము. మీకు కొత్త సంకేతపదం లేదా మరేదైనా సమాచారం ఈ-మెయిల్ ద్వారా పంపించేప్పుడు మాత్రమే మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని ఉపయోగిస్తాం.

en: Source
te: మూలం

en: Topic
te: విషయం

en: Definition
te: నిర్వచనం

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Delete comments
te: వ్యాఖ్యలను తొలగించు

en: Reply
te: స్పందించు

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: Full Name
te: పూర్తి పేరు

en: Account
te: ఖాతా

en: About
te: గురించి

en: done
te: పూర్తయ్యింది

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: sort ascending
te: ఆరోహణ క్రమం

en: sort descending
te: అవరోహణ క్రమం

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
te: తదుపరి సూచనలని మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Deleted @count comments.
te: @count వ్యాఖ్యాలని తొలగించాం.

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం

en: Deleted 1 comment. | Deleted @count comments.
te[0]: ఒక వ్యాఖ్యను తొలగించారు.
te[1]: @count వ్యాఖ్యలను తొలగించారు.
