Smashing Dilectio (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Home
fil: Pangunahing pahina

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga komento

en: Help
fil: Tulong

en: Last post
fil: Huling paskil

en: 1 vote | @count votes
fil[0]: 1 boto
fil[1]: @count boto

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Post new comment
fil: Magpaskil ng bagong komento
