Smashing Dilectio (7.x-1.0-beta1) - en to th translation catalogue (17 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: Pages
th: หน้า

en: Content
th: เนื้อหา

en: Comments
th: ความคิดเห็น

en: Help
th: ช่วยเหลือ

en: Last post
th: กระทู้ล่าสุด

en: Forum
th: กระดานสนทนา

en: ‹ previous
th: ‹ หน้าก่อน

en: next ›
th: ถัดไป ›

en: Topics
th: หัวเรื่อง

en: Posts
th: ตั้งกระทู้

en: Green
th: เขียว

en: Blue
th: สีน้ำเงิน

en: Error message
th: ข้อความผิดพลาด

en: Post new comment
th: แสดงความคิดเห็น

en: Warning message
th: ข้อความเตือน

en: Status message
th: ข้อความสถานะ
