sms_framework (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
