SMS Framework (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (50 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Country
ta: நாடு

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Add
ta: சேர்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Text
ta: உரை

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: To
ta: பெறுநர்

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: configure
ta: முறையமை

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Not enabled
ta: செயலாக்கத்தில் இல்லை

en: Direction
ta: திசை

en: Queue
ta: வரிசை
