SMS Framework (7.x-1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (30 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Active
fil: Aktibo

en: To
fil: Para kay

en: configure
fil: ayusin

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: United Kingdom
fil: Nagkakaisang Kaharian

en: United States
fil: Estados Unidos

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Direction
fil: Direksiyon
