SMS Framework (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (39 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Country
te: దేశం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Add
te: చేర్చు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: n/a
te: వర్తించదు

en: User
te: వాడుకరి

en: To
te: ఎవరికి

en: Normal
te: సాధారణ

en: Send
te: పంపించు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Spain
te: స్పెయిన్

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United States
te: అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాలు

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Direction
te: దిశ
