SMTP Authentication Support (7.x-1.8) - en to vi translation catalogue (76 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: On
vi: Bật

en: Logging
vi: Ghi chép

en: No
vi: Không

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Mail
vi: Thư

en: Off
vi: Tắt

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: here
vi: ở đây

en: SMTP Authentication
vi: Xác thực SMTP

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: E-mail from name
vi: Tên người gửi

en: E-mail from address
vi: Địa chỉ gửi

en: Use SSL
vi: Sử dụng SSL

en: SMTP.module is active.
vi: SMTP.module đang hoạt động.

en: SMTP.module is INACTIVE.
vi: SMTP.module không hoạt động

en: Install options
vi: Tùy chọn Cài đặt

en: To uninstall this module you must turn it off here first.
vi: Để gỡ bỏ cài đặt mô-đun này, hãy tắt nó đi trước.

en: SMTP server settings
vi: Thiết lập máy chủ SMTP

en: The address of your outgoing SMTP server.
vi: Địa chỉ của máy chủ SMTP gửi thư đi.

en: The address of your outgoing SMTP backup server. If the primary server can't be found this one will be tried. This is optional.
vi: Địa chỉ của máy chủ sao lưu SMTP khi gửi thư đi. Nếu  không thể kết nối được tới máy chủ chính, thì hệ thống sẽ thử kết nối với máy chủ này. Tùy chọn.

en: SMTP port
vi: Cổng SMTP

en: The default SMTP port is 25, if that is being blocked try 80. Gmail uses 465. See !url for more information on configuring for use with Gmail.
vi: Cổng SMTP mặc định là 25, hãy thử cổng 80 nếu cổng mặc định bị chặn. Riêng Gmail sử dụng cổng 465. Xem !url để biết thêm thông tin về cách kết nối với Gmail.

en: this page
vi: trang này

en: Use TLS
vi: Sử dụng TLS

en: Your PHP installation does not have SSL enabled. See the !url page on php.net for more information. Gmail requires SSL.
vi: Bản cài đặt PHP hiện không hỗ trợ SSL. Xem trang !url trên php.net để có thêm thông tin. Gmail yêu cầu SSL.

en: OpenSSL Functions
vi: Các hàm OpenSSL

en: Use encrypted protocol
vi: Sử dụng giao thức mã hóa

en: Leave blank if your SMTP server does not require authentication.
vi: Để trống nếu máy chủ SMTP của bạn không yêu cầu chứng thực.

en: SMTP Username.
vi: Tài khoản SMTP

en: E-mail options
vi: Tùy chọn E-mail

en: You must provide at least one recipient email address.
vi: Bạn phải cung cấp ít nhất một địa chỉ email của người nhận.

en: Could not instantiate mail function.
vi: Không thể khởi tạo chức năng mail.

en: SMTP Error: Could not authenticate.
vi: Lỗi SMTP: Không xác thực được.

en: SMTP Error: Data not accepted.
vi: Lỗi SMTP: Dữ liệu không được chấp nhận.

en: SMTP Error: Could not connect to SMTP host.
vi: Lỗi SMTP: Không thể kết nối với máy chủ SMTP.

en: Encoding
vi: Bảng mã

en: Turn this module on or off
vi: Bật hoặc tắt module này

en: SMTP server
vi: Máy chủ SMTP

en: SMTP backup server
vi: Máy chủ sao lưu SMTP

en: The e-mail address that all e-mails will be from.
vi: Địa chỉ e-mail của người gửi sẽ dùng.

en: Send test e-mail
vi: Thử gửi e-mail

en: E-mail address to send a test e-mail to
vi: Địa chỉ sẽ gửi email thử nghiệm tới

en: Type in an address to have a test e-mail sent there.
vi: Nhập địa chỉ sẽ nhận thư thử nghiệm.

en: The provided from e-mail address is not valid.
vi: Địa chỉ e-mail đã nhập không hợp lệ.

en: There is no submitted from address.
vi: Chưa nhập địa chỉ gửi thư.

en: The submitted from address (@from) is not valid.
vi: Địa chỉ gửi (@from) không hợp lệ.

en: Sending mail to: @to
vi: Gửi thư đến: @to

en: Error sending e-mail from @from to @to : !error_message
vi: Lỗi gửi e-mail từ @from tới @to: !error_message

en: SMTP Authentication Support
vi: Hỗ trợ xác thực SMTP

en: Reply-To
vi: Trả lời cho

en: Message body empty
vi: Không có nội dung thư.

en: Invalid address
vi: Địa chỉ không hợp lệ

en: Attahment could not be found or accessed.
vi: Không tìm thấy hoặc không mở được tệp đính kèm.

en: Attachment could not be found or accessed.
vi: Không tìm thấy hoặc không mở được tệp đính kèm.

en: The name that all e-mails will be from. If left blank will use the site name of:
vi: Tên người gửi áp dụng cho tất cả các e-mail gửi đi. Để trống nếu muốn dùng tên trang:

en: Drupal SMTP test e-mail
vi: E-mail thử chức năng SMTP của Drupal

en: If you receive this message it means your site is capable of using SMTP to send e-mail.
vi: Nếu bạn nhận được thư này có nghĩa là trang web của bạn có khả năng sử dụng SMTP để gửi e-mail.

en: The following From address failed: !from
vi: Không dùng địa chỉ gửi này được: !from

en: SMTP Error: The following recipients failed: !bad
vi: Lỗi SMTP: Không gửi được thư tới các địa chỉ sau: !bad

en: StartTLS not supported by server or could not initiate session.
vi: STARTTLS không được hỗ trợ bởi máy chủ hoặc không khởi tạo được.

en: Signing Error: !err
vi: Lỗi chữ ký: !err

en: Could not access file: !nofile
vi: Không thể truy cập tệp: !nofile

en: File Error: Could not open file: !nofile
vi: File Lỗi: Không thể mở tập tin: !nofile

en: Unknown encoding: !enc
vi: Không nhận dạng được bảng mã: !enc

en: SMTP server error: !lasterror
vi: Lỗi máy chủ SMTP: !lasterror

en: Cannot set or reset variable: !name
vi: Không thể gán hoặc đặt lại biến: !name

en: Allow for site emails to be sent through an SMTP server of your choice.
vi: Cho phép hệ thống gửi email thông qua máy chủ SMTP bên ngoài.

en: Administer SMTP Authentication Support module
vi: Quản lý mô-đun Hỗ trợ xác thực SMTP

en: Perform administration tasks for SMTP Authentication Support module.
vi: Quản lý Hỗ trợ xác thực SMTP
