SnapEngage (7.x-2.1) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: Role specific visibility settings
vi: Cấu hình hiển thị tùy theo vai trò người dùng

en: Page specific visibility settings
vi: Cài đặt hiển thị tùy vào trang

en: Widgets
vi: Ô điều khiển

en: Warning: Give to trusted roles only; this permission has security implications.
vi: Cảnh báo: Chỉ cấp quyền này cho các vai trò đáng tin; quyền này ảnh hưởng lớn tới sự bảo mật của hệ thống.
