snippets (7.x-1.0-rc3) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Name
cy: Enw

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: View
cy: Gweld

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Clone
cy: Clôn

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Storage
cy: Storfa

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?
