snowplow (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
