Social Connect (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை
