Social Connect (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt
