Social Connect (7.x-1.2) - en to gu translation catalogue (16 entries)

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Confirm
gu: ખાતરી કરો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: view
gu: જુઓ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Save
gu: સાચવો

en: Small
gu: નાનું

en: Large
gu: મોટું

en: Medium
gu: મધ્યમ
