Social Connect (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు
