OneAll Social Login (7.x-2.0) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Only site administrators can create new user accounts.
vi: Chỉ có quản trị hệ thống mới có thể tạo tài khoản người dùng mới.

en: Gender
vi: Giới tính

en: Birthday
vi: Ngày sinh

en: User account
vi: Tài khoản người dùng
