SocialFlow (7.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Created
fil: Inilikha

en: Account
fil: Akawnt

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
