Social Login and Social Share (7.x-2.1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Date
fil: Petsa

en: edit
fil: wastuhin

en: Help
fil: Tulong

en: New user: %name (%email).
fil: Bagong tagagamit: %name (%email).

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
