Social Login and Social Share (7.x-2.5) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Date
te: తేదీ

en: edit
te: మార్చు

en: Help
te: సహాయం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Send
te: పంపించు

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: About
te: గురించి

en: New user: %name (%email).
te: కొత్త వాడుకరి: %name (%email).
