Social Login and Social Share (7.x-3.0) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Developers
ta: உருவாக்குநர்கள்

en: Date
ta: தேதி

en: Country
ta: நாடு

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: edit
ta: மாற்று

en: Help
ta: உதவி

en: Small
ta: சிறியது

en: Text
ta: உரை

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Block
ta: பெட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: About
ta: பற்றி

en: New user: %name (%email).
ta: புதிய பயனர்: %name (%email).

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Long text
ta: நீள உரை
