Social media (7.x-1.0-beta9) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: None
vi: Không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Preview
vi: Xem trước

en: Default
vi: Mặc định

en: Small
vi: Nhỏ

en: Region
vi: Vùng

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Medium
vi: Vừa

en: download
vi: tải xuống

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Default width
vi: Bề rộng mặc định

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Profiles
vi: Hồ sơ

en: Widgets
vi: Ô điều khiển

en: Light
vi: Nhẹ

en: Resizing will make images an exact set of dimensions. This may cause images to be stretched or shrunk disproportionately.
vi: Đổi cỡ ảnh về một kích thước chính xác. Lưu ý là thao tác này có thể khiến ảnh bị co giãn quá, hoặc bị mất tỉ lệ.

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Icon set
vi: Tập biểu tượng
