Social Share Privacy (7.x-1.8) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Path
fil: Landas

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
