Socrata (7.x-1.0-beta2) - en to cy translation catalogue (25 entries)

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: True
cy: Gwir

en: False
cy: Anwir

en: Is less than
cy: Mae'n llai na

en: Is less than or equal to
cy: Yn llai nag neu yn hafal i

en: Is equal to
cy: Yn gyfartal i

en: Is greater than or equal to
cy: Mae'n fwy nag neu'n hafal i

en: Is greater than
cy: Mae'n fwy nag

en: Is not equal to
cy: Nid yw'n hafal i

en: Average
cy: Cyfartaledd

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: %time ago
cy: %time yn ôl

en: Phone number
cy: Rhif ffôn

en: empty
cy: gwag

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: Is empty (NULL)
cy: Yn wag (NULL)

en: not empty
cy: ddim yn wag

en: Display all values
cy: Dangos holl werthoedd

en: Hide view / Page not found (404)
cy: Cuddio gwelediad / Tudalen heb ei ddarganfod (404)

en: Display empty text
cy: Dangos testun gwag

en: Provide default argument
cy: Darparu arg rhagosod

en: Display as link
cy: Dangos fel dolen

en: Value type
cy: Math o werth

en: A date in any machine readable format. CCYY-MM-DD HH:MM:SS is preferred.
cy: Dyddiad mewn unrhyw fformat sy'n ddarllenadwy i beiriant. CCYY-MM-DD HH:MM:SS sy'n cael ei ddewis fel arfer.

en: Invalid date format.
cy: Fformat dyddiad annilys.
