PoolParty GraphSearch (7.x-2.4) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Show
te: చూపించు

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Done.
te: పూర్తయ్యింది.
