PoolParty GraphSearch (7.x-2.5) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas
