PoolParty GraphSearch (7.x-2.8) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Tags
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Delete configuration
vi: Xóa bỏ cấu hình

en: none
vi: không có

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: remove
vi: xóa

en: results
vi: kết quả

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: Widget settings
vi: Các thiết lập widget

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Load
vi: Nạp

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Show
vi: Hiện

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: %title has been deleted.
vi: %title đã được xóa.

en: RSS Feed
vi: Nguồn tin RSS

en: Available
vi: Có sẵn

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: daily
vi: hằng ngày

en: weekly
vi: hằng tuần

en: Suggestions
vi: Các đề nghị

en: Done.
vi: Đã xong.

en: Widgets
vi: Ô điều khiển

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Filter settings
vi: Thiết lập lọc

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Date filter
vi: Lọc theo ngày tháng
