Sothik Bootstrap 4 Educational Theme (7.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Search
cy: Chwilio

en: Help
cy: Cymorth

en: Footer
cy: Troedyn

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Enter your keywords
cy: Rhowch eich geiriau allweddol i mewn.

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
