Sothik Bootstrap 4 Educational Theme (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Enter your keywords
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras
