Spaces (7.x-3.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (30 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Type
cy: Math

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Edit
cy: Golygu

en: Variable
cy: Newidiol

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: True
cy: Gwir

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: Block
cy: Bloc

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Default front page
cy: Rhagosod tudalen flaen

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Context
cy: Cyd-destun

en: Broken
cy: Wedi torri

en: Only users with the selected permission flag will be able to access this display. Note that users with "access all views" can see any view, regardless of other permissions.
cy: Dim ond defnyddwyr gyda fflag hawl wedi ei ddewis a fydd yn gallu cael mynediad i'r arddangosiad yma. Nodwch bod defnyddwyr sydd gyda "mynediad i holl welediadau" ddim yn gallu gweld unrhyw welediad, heb ystyried hawliau eraill.
