Spaces (7.x-3.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Block
fil: Tipak

en: Default front page
fil: Pamantayang unang pahina

en: Dashboard
fil: Dashbord
