Spaces (7.x-3.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: Block
ta: கட்டம்
