Spaces (7.x-3.0-alpha1) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Normal
te: సాధారణ

en: here
te: ఇక్కడ

en: Features
te: విశేషాలు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Context
te: సందర్భం
