Spaces (7.x-3.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Variable
ta: மாறி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Default front page
ta: இயல்பான முன்பக்கம்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Context
ta: சூழல்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்
