Spaces Theme (7.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: File path
cy: Llwybr ffeil

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Theme
cy: Thema

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Slogan
cy: Arwyddair

en: Primary links
cy: Dolenni cynradd

en: Secondary links
cy: Dolenni eilaidd

en: Shortcut icon
cy: Eicon llwybr brys

en: Use the default logo
cy: Defnyddio'r logo rhagosod

en: Check here if you want the theme to use the logo supplied with it.
cy: Gwiriwch yma os ydych eisiau'r thema ddefnyddio'r logo sydd wedi ei gyflenwi gydag ef.

en: Use the default shortcut icon.
cy: Defnyddio'r eicon llwybr brys rhagosodol.

en: Check here if you want the theme to use the default shortcut icon.
cy: Gwiriwch yma os ydych eisiau'r themau ddefnyddio eicon llwybr byr rhagosod.
