Spaces Theme (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: File path
ta: கோப்பின் பாதை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Theme
ta: தீம்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Primary links
ta: முதன்மைத் தொடுப்புகள்

en: Secondary links
ta: இரண்டாம்நிலைத் தொடுப்புகள்

en: Shortcut icon
ta: எளியவழி குறுபடம்

en: Use the default logo
ta: இயல்பான இலட்சினையினைப் பயன்படுத்துக

en: Check here if you want the theme to use the logo supplied with it.
ta: வார்ப்புருவோடு வரும் இலட்சினையினை உபயோகப்படுத்த விரும்பினால் இதனைத் தெரிவு செய்யவும்.
