Spaces Theme (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: File path
vi: Đường dẫn tập tin

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Upload
vi: Tải lên

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Slogan
vi: Khẩu hiệu

en: Primary links
vi: Liên kết chính

en: Secondary links
vi: Liên kết phụ

en: Shortcut icon
vi: Biểu tượng shortcut

en: Use the default logo
vi: Sử dụng biểu huy mặc đinh

en: Check here if you want the theme to use the logo supplied with it.
vi: Chọn vào đây nếu bạn muốn giao diện sử dụng biểu trưng được cung cấp với nó.

en: Use the default shortcut icon.
vi: Sử dụng biểu tượng shortcut mặc định.

en: Check here if you want the theme to use the default shortcut icon.
vi: Chọn vào đây nếu bạn muốn giao diện sử dụng biểu tượng shortcut mặc định.

en: Site logo
vi: Logo trang web
