Spark (7.x-1.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (123 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: context
fil: konteksto

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: content
fil: nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Error
fil: Mali

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Block
fil: Tipak

en: Add block
fil: Magdagdag nang tipak

en: 1 hour | @count hours
fil[0]: 1 oras
fil[1]: @count oras

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: Left sidebar
fil: Kaliwang sidebar

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Published
fil: Inilathala

en: Poll duration
fil: Tagal ng botohan

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: Performance
fil: Pagsasakatuparan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: System
fil: Sistema

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Create content
fil: Lumikha ng nilalaman

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: None.
fil: Wala.

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Menus
fil: Mga menu

en: !a comments per page
fil: !a komento sa bawat pahina

en: 1 year | @count years
fil[0]: 1 taon
fil[1]: @count taon

en: 1 week | @count weeks
fil[0]: 1 linggo
fil[1]: @count linggo

en: 1 min | @count min
fil[0]: 1 minuto
fil[1]: @count minuto

en: 1 sec | @count sec
fil[0]: 1 segundo
fil[1]: @count segundo

en: Regions
fil: Rehiyon

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Administration menu
fil: Menu ng pangangasiwa

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
fil: Pamantayang wika ng akawnt na ito para sa mga e-liham, at ninanais na wika para sa pagtatanghal ng sityo.

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Text format
fil: Format ng teksto

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: The IP address of the computer the comment was posted from.
fil: Ang tirahang IP ng kompyuter kung saan nanggaling ang pinaskil na puna.

en: Site logo
fil: Logo ng sityo

en: Add a new @plugin
fil: Magdagdag nang bagong @plugin

en: %title has been created.
fil: Ang %title ay nailikha.

en: %title could not be created.
fil: Ang %title ay hindi mailikha.

en: %title has been updated.
fil: Ang %title ay nabago.

en: %title could not be updated.
fil: Ang %title ay hindi mabago.

en: @plugin %title was enabled.
fil: Ang @plugin %title ay pinagana.

en: @plugin %title was disabled.
fil: Ang @plugin %title ay hindi pinagana.
